Lịch thi đấu Premier League

18:30 - 13/08 2
21:00 - 13/08 2
21:00 - 13/08 2
21:00 - 13/08 2
21:00 - 13/08 2
21:00 - 13/08 2
23:30 - 13/08 2

Lịch thi đấu V-League

18:00 - 12/08 12
19:15 - 12/08 12
17:00 - 13/08 12
18:00 - 13/08 12

Lịch thi đấu La Liga

02:00 - 13/08 1
22:00 - 13/08 1

Lịch thi đấu Serie A

23:30 - 13/08 1
23:30 - 13/08 1

Lịch thi đấu Bundesliga

01:30 - 13/08 2
20:30 - 13/08 2
20:30 - 13/08 2
20:30 - 13/08 2
20:30 - 13/08 2
20:30 - 13/08 2
23:30 - 13/08 2

Lịch thi đấu Ligue 1

02:00 - 13/08 2
22:00 - 13/08 2

Lịch thi đấu Europa Conference League

00:00 - 12/08 Play-off
Konyaspor Konyaspor
2 - 4
FC Vaduz FC Vaduz
H1: 1-2 |Tổng TS: 3-5
00:00 - 12/08 Play-off
CFR Cluj CFR Cluj
1 - 0
Shakhtyor Soligorsk Shakhtyor Soligorsk
H1: 1-0 |Tổng TS: 1-0
00:00 - 12/08 Play-off
CS Petrocub CS Petrocub
1 - 2
Fehervar FC Fehervar FC
H1: 1-2 |Tổng TS: 1-7
00:00 - 12/08 Play-off
Hapoel Beer Sheva Hapoel Beer Sheva
3 - 1
Lugano Lugano
H1: 0-0 |Tổng TS: 5-1
00:00 - 12/08 Play-off
FC Twente FC Twente
4 - 1
Cukaricki Cukaricki
H1: 2-1 |Tổng TS: 7-2
00:00 - 12/08 Play-off
Djurgaarden Djurgaarden
3 - 1
Sepsi OSK Sepsi OSK
H1: 2-1 |Tổng TS: 6-2
00:15 - 12/08 Play-off
Basel Basel
2 - 1
Broendby IF Broendby IF
H1: 2-1 | HP: 0-0 | Pen: 3-1 |Tổng TS: 2-2
00:30 - 12/08 Play-off
Royal Antwerp Royal Antwerp
2 - 0
Lillestroem Lillestroem
H1: 1-0 |Tổng TS: 5-1
00:30 - 12/08 Play-off
FC FCSB FC FCSB
1 - 0
DAC 1904 Dunajska Streda DAC 1904 Dunajska Streda
H1: 1-0 |Tổng TS: 2-0
00:30 - 12/08 Play-off
Panathinaikos Panathinaikos
1 - 1
Slavia Prague Slavia Prague
H1: 0-0 |Tổng TS: 1-3
00:30 - 12/08 Play-off
CS Universitatea Craiova CS Universitatea Craiova
3 - 0
Zorya Zorya
H1: 1-0 |Tổng TS: 3-1
00:45 - 12/08 Play-off
Istanbul Basaksehir Istanbul Basaksehir
3 - 0
Breidablik Breidablik
H1: 1-0 |Tổng TS: 6-1
01:00 - 12/08 Play-off
Hibernians Hibernians
1 - 3
RFS RFS
H1: 0-1 |Tổng TS: 2-4
01:00 - 12/08 Play-off
Levski Sofia Levski Sofia
1 - 2
Hamrun Spartans Hamrun Spartans
H1: 0-0 | HP: 0-0 | Pen: 1-4 |Tổng TS: 2-2
01:00 - 12/08 Play-off
Anderlecht Anderlecht
3 - 0
Paide Linnameeskond Paide Linnameeskond
H1: 0-0 |Tổng TS: 5-0
01:00 - 12/08 Play-off
Aris Aris
2 - 1
Maccabi Tel Aviv Maccabi Tel Aviv 1
H1: 0-0 |Tổng TS: 2-3
01:00 - 12/08 Play-off
Klaksvik Klaksvik
2 - 1
Ballkani Ballkani
H1: 0-0 | HP: 0-0 | Pen: 3-4 |Tổng TS: 4-4
01:00 - 12/08 Play-off
KF Shkendija KF Shkendija
1 - 1
AIK AIK
H1: 1-0 | HP: 0-0 | Pen: 2-3 |Tổng TS: 2-2
01:00 - 12/08 Play-off
Sligo Rovers Sligo Rovers
1 - 0
Viking Viking
H1: 1-0 |Tổng TS: 2-5
01:30 - 12/08 Play-off
Lech Poznan Lech Poznan
4 - 1
Vikingur Reykjavik Vikingur Reykjavik 1
H1: 2-0 | HP: 2-0 |Tổng TS: 4-2
01:30 - 12/08 Play-off
Rapid Wien Rapid Wien
2 - 0
FK Neftchi FK Neftchi
H1: 0-0 | HP: 1-0 |Tổng TS: 3-2
01:45 - 12/08 Play-off
St. Patrick's Athletic St. Patrick's Athletic 1
0 - 2
PFC CSKA-Sofia PFC CSKA-Sofia 1
H1: 0-1 |Tổng TS: 1-2
02:00 - 12/08 Play-off
AZ Alkmaar AZ Alkmaar
7 - 0
Dundee United Dundee United
H1: 5-0 |Tổng TS: 7-1
02:00 - 12/08 Play-off
Gil Vicente Gil Vicente
4 - 0
Riga FC Riga FC
H1: 3-0 |Tổng TS: 5-1
02:00 - 12/08 Play-off
Kisvarda Master Good FC Kisvarda Master Good FC
2 - 1
Molde Molde
H1: 2-0 |Tổng TS: 2-4
02:00 - 12/08 Play-off
Young Boys Young Boys
3 - 0
KuPS KuPS
H1: 2-0 |Tổng TS: 5-0

Lịch thi đấu Hạng nhất Anh

02:00 - 13/08 3
18:30 - 13/08 3
Cardiff City Cardiff City
vs
Birmingham City Birmingham City
21:00 - 13/08 3
Wigan Athletic Wigan Athletic
vs
Bristol City Bristol City
21:00 - 13/08 3
Blackpool Blackpool
vs
Swansea Swansea
21:00 - 13/08 3
Huddersfield Huddersfield
vs
Stoke City Stoke City
21:00 - 13/08 3
Hull City Hull City
vs
21:00 - 13/08 3
Luton Town Luton Town
vs
Preston North End Preston North End
21:00 - 13/08 3
Millwall Millwall
vs
Coventry City Coventry City
21:00 - 13/08 3
Rotherham United Rotherham United
vs
Reading Reading
21:00 - 13/08 3
Sunderland Sunderland
vs
Queens Park Queens Park

Lịch thi đấu Carabao Cup

02:00 - 12/08 1
West Brom West Brom
1 - 0
Sheffield United Sheffield United
H1: 0-0

Lịch thi đấu Ligue 2

20:00 - 13/08 3
Guingamp Guingamp
vs
Paris FC Paris FC

Lịch thi đấu U16 Đông Nam Á

15:30 - 12/08 Giải ba
U16 Thái Lan U16 Thái Lan
vs
U16 Myanmar U16 Myanmar
20:00 - 12/08 CK
U16 Việt Nam U16 Việt Nam
vs
U16 Indonesia U16 Indonesia

Lịch thi đấu VĐQG Argentina

07:30 - 13/08 13
Patronato de Parana Reserve Patronato de Parana Reserve
vs
San Lorenzo de Almagro San Lorenzo de Almagro

Lịch thi đấu VĐQG Bỉ

01:45 - 13/08 4
Oostende Oostende
vs
Gent Gent
21:00 - 13/08 4
Westerlo Westerlo
vs
Standard Liege Standard Liege
23:15 - 13/08 4
Cercle Brugge Cercle Brugge
vs
KV Mechelen KV Mechelen
23:15 - 13/08 4
RFC Seraing RFC Seraing
vs
Sporting Charleroi Sporting Charleroi

Lịch thi đấu VĐQG Bồ Đào Nha

02:15 - 13/08 2
Famalicao Famalicao
vs
SC Braga SC Braga

Lịch thi đấu Hạng 2 Tây Ban Nha

02:00 - 13/08 1
vs
Huesca Huesca
22:00 - 13/08 1
Eibar Eibar
vs
Tenerife Tenerife

Lịch thi đấu Hạng nhất Bỉ

01:00 - 13/08 1
FCV Dender EH FCV Dender EH
vs
Lommel Lommel
01:00 - 13/08 1
Virton Virton
vs
RWD Molenbeek RWD Molenbeek
21:00 - 13/08 1
Beerschot Beerschot
vs
Waasland-Beveren Waasland-Beveren

Lịch thi đấu Hạng nhất Bồ Đào Nha

00:00 - 13/08 2
Tondela Tondela
vs
Benfica B Benfica B
17:00 - 13/08 2
Sporting Covilha Sporting Covilha
vs
Feirense Feirense
21:30 - 13/08 2
CF Estrela CF Estrela
vs
Farense Farense
21:30 - 13/08 2
Torreense Torreense
vs
Nacional Nacional

Lịch thi đấu Hạng nhất Brazil

05:00 - 13/08 24
Vila Nova Vila Nova
vs
Londrina EC Londrina EC
07:30 - 13/08 24
Bahia Bahia
vs
Ituano FC Ituano FC
07:30 - 13/08 24
Brusque Brusque
vs
Ponte Preta Ponte Preta
21:00 - 13/08 24
Operario Ferroviario Operario Ferroviario
vs
Sampaio Correa Sampaio Correa
21:00 - 13/08 24
Vasco da Gama Vasco da Gama
vs
Tombense FC Tombense FC

Lịch thi đấu J League 1

12:00 - 13/08 25
Consadole Sapporo Consadole Sapporo
vs
Vissel Kobe Vissel Kobe
16:30 - 13/08 25
Jubilo Iwata Jubilo Iwata
vs
Urawa Red Diamonds Urawa Red Diamonds
17:00 - 13/08 25
FC Tokyo FC Tokyo
vs
Cerezo Osaka Cerezo Osaka
17:00 - 13/08 25
Kawasaki Frontale Kawasaki Frontale
vs
Kyoto Sanga FC Kyoto Sanga FC
17:00 - 13/08 25
Yokohama F.Marinos Yokohama F.Marinos
vs
Shonan Bellmare Shonan Bellmare

Lịch thi đấu K League 1

16:00 - 13/08 28
Ulsan Hyundai Ulsan Hyundai
vs
Daegu FC Daegu FC
17:30 - 13/08 28
Incheon United Incheon United
vs
Jeonbuk FC Jeonbuk FC

Lịch thi đấu VĐQG Hà Lan

01:00 - 13/08 2
Excelsior Excelsior
vs
Vitesse Vitesse
23:45 - 13/08 2
Go Ahead Eagles Go Ahead Eagles
vs
PSV PSV

Lịch thi đấu VĐQG Nam Phi

00:30 - 13/08 3
Maritzburg United Maritzburg United
vs
Moroka Swallows Moroka Swallows
20:00 - 13/08 3
Mamelodi Sundowns FC Mamelodi Sundowns FC
vs
Kaizer Chiefs Kaizer Chiefs
20:00 - 13/08 3
Marumo Gallants Marumo Gallants
vs
Lamontville Golden Arrows Lamontville Golden Arrows
20:00 - 13/08 3
Stellenbosch FC Stellenbosch FC
vs
Royal AM Royal AM
22:30 - 13/08 3
Richards Bay Richards Bay
vs
Sekhukhune United Sekhukhune United

Lịch thi đấu VĐQG Scotland

21:00 - 13/08 3
Livingston Livingston
vs
Hibernian Hibernian
21:00 - 13/08 3
Rangers Rangers
vs
St. Johnstone St. Johnstone
21:00 - 13/08 3
St. Mirren St. Mirren
vs
Ross County Ross County
21:00 - 13/08 3
Aberdeen Aberdeen
vs
Motherwell Motherwell

Lịch thi đấu VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ

01:00 - 13/08 2
Trabzonspor Trabzonspor
vs
Hatayspor Hatayspor
23:15 - 13/08 2
Kayserispor Kayserispor
vs
Istanbulspor Istanbulspor

Lịch thi đấu Cúp quốc gia Argentina

03:00 - 12/08 1/8
Banfield Banfield
vs
CA Gimnasia de Jujuy CA Gimnasia de Jujuy

Hoãn

03:00 - 12/08 1/8
Defensa y Justicia Defensa y Justicia
vs
River Plate River Plate

Hoãn

03:00 - 12/08 1/8
Godoy Cruz Antonio Tomba Godoy Cruz Antonio Tomba
vs
Belgrano Belgrano

Hoãn

03:00 - 12/08 1/8
Quilmes Quilmes
vs
Deportivo Madryn Deportivo Madryn

Hoãn

03:00 - 12/08 1/8
Talleres Talleres
vs
Newell's Old Boys Newell's Old Boys

Hoãn

03:00 - 12/08 1/8
Velez Sarsfield Velez Sarsfield
vs
Independiente Independiente

Hoãn

Lịch thi đấu Hạng 2 Đức

23:30 - 12/08 4
1. FC Nuremberg 1. FC Nuremberg
vs
FC Heidenheim FC Heidenheim
23:30 - 12/08 4
Kaiserslautern Kaiserslautern
vs
Paderborn Paderborn
18:00 - 13/08 4
Karlsruher SC Karlsruher SC
vs
Sandhausen Sandhausen
18:00 - 13/08 4
Holstein Kiel Holstein Kiel
vs
Eintracht Braunschweig Eintracht Braunschweig
18:00 - 13/08 4
vs
Hamburger SV Hamburger SV

Lịch thi đấu Hạng nhất Hà Lan

01:00 - 13/08 2
Almere City FC Almere City FC
vs
TOP Oss TOP Oss
01:00 - 13/08 2
De Graafschap De Graafschap
vs
VVV-Venlo VVV-Venlo
01:00 - 13/08 2
FC Eindhoven FC Eindhoven
vs
Willem II Willem II
01:00 - 13/08 2
Roda JC Kerkrade Roda JC Kerkrade
vs
Jong Ajax Jong Ajax
01:00 - 13/08 2
Telstar Telstar
vs
PEC Zwolle PEC Zwolle
01:00 - 13/08 2
Helmond Sport Helmond Sport
vs
Jong AZ Alkmaar Jong AZ Alkmaar
H1: 0-0

Lịch thi đấu Hạng nhất Scotland

01:45 - 13/08 3
Dundee FC Dundee FC
vs
Arbroath Arbroath
21:00 - 13/08 3
Inverness CT Inverness CT
vs
Cove Rangers Cove Rangers
21:00 - 13/08 3
Queen's Park Queen's Park
vs
Partick Thistle Partick Thistle
21:00 - 13/08 3
Raith Rovers Raith Rovers
vs
Greenock Morton Greenock Morton
21:00 - 13/08 3
Ayr United Ayr United
vs
Hamilton Academical Hamilton Academical

Lịch thi đấu Hạng nhất Thổ Nhĩ Kỳ

01:00 - 13/08 1
Altay Altay
vs
Samsunspor Samsunspor
21:00 - 13/08 1
Manisa FK Manisa FK
vs
Boluspor Boluspor
23:15 - 13/08 1
Rizespor Rizespor
vs
Keciorengucu Keciorengucu

Lịch thi đấu J League 2

16:00 - 13/08 31
Grulla Morioka Grulla Morioka
vs
Blaublitz Akita Blaublitz Akita
16:00 - 13/08 31
Mito Hollyhock Mito Hollyhock
vs
Tokyo Verdy Tokyo Verdy
16:00 - 13/08 31
Ventforet Kofu Ventforet Kofu
vs
Roasso Kumamoto Roasso Kumamoto
16:00 - 13/08 31
Yokohama FC Yokohama FC
vs
Thespakusatsu Gunma Thespakusatsu Gunma
17:00 - 13/08 31
Fagiano Okayama FC Fagiano Okayama FC
vs
Renofa Yamaguchi Renofa Yamaguchi
17:00 - 13/08 31
Montedio Yamagata Montedio Yamagata
vs
Zweigen Kanazawa Zweigen Kanazawa
17:00 - 13/08 31
V-Varen Nagasaki V-Varen Nagasaki
vs
FC Ryukyu FC Ryukyu
17:00 - 13/08 31
Vegalta Sendai Vegalta Sendai
vs
Omiya Ardija Omiya Ardija

Lịch thi đấu K League 2

16:00 - 13/08 32
Jeonnam Dragons Jeonnam Dragons
vs
FC Anyang FC Anyang
18:00 - 13/08 32
Ansan Greeners Ansan Greeners
vs
Gwangju FC Gwangju FC
18:00 - 13/08 32
Bucheon FC 1995 Bucheon FC 1995
vs
Seoul E-Land FC Seoul E-Land FC

Lịch thi đấu Hạng nhất Việt Nam

15:30 - 12/08 11
Dak Lak Dak Lak
vs
Phố Hiến Phố Hiến
17:00 - 12/08 11
Long An Long An
vs
Cần Thơ Cần Thơ
18:00 - 12/08 11
Vũng Tàu Vũng Tàu
vs
16:00 - 13/08 11
Huế Huế
vs
Phù Đổng Phù Đổng
16:30 - 13/08 11
Cong An Nhan Dan Cong An Nhan Dan
vs
17:00 - 13/08 11
Bình Phước Bình Phước
vs
Phú Thọ Phú Thọ

Lịch thi đấu Cúp quốc gia Ai Cập

01:00 - 13/08 1/8
ENPPI ENPPI
vs
National Bank National Bank

Lịch thi đấu Giao hữu

01:30 - 12/08 1
CA Antoniano CA Antoniano
0 - 2
Sevilla Atletico Sevilla Atletico
H1: 0-1
01:30 - 12/08 1
CD Calamonte CD Calamonte
0 - 1
Villanovense Villanovense
H1: 0-0
01:30 - 12/08 1
CD Toledo Sad CD Toledo Sad
vs
CD Torrijos CD Torrijos

Hoãn

01:30 - 12/08 1
Coria CF Coria CF
1 - 2
CD Utrera CD Utrera
H1: 0-1
01:30 - 12/08 1
Udc Torredonjimeno Udc Torredonjimeno
0 - 3
Atletico Mancha Real Atletico Mancha Real
H1: 0-1
02:00 - 12/08 1
RSD Alcala RSD Alcala
0 - 1
Fuenlabrada Fuenlabrada
H1: 0-1
12:30 - 12/08 1
Hapoel Marmorek Hapoel Marmorek
1 - 2
Ironi Modiin Ironi Modiin
H1: 0-0
13:00 - 12/08 1
Bnei Yehuda Tel Aviv Bnei Yehuda Tel Aviv
4 - 0
Maccabi Ironi Ashdod FC Maccabi Ironi Ashdod FC
H1: 0-0
13:30 - 12/08 1
FC Holon Yermiyahu FC Holon Yermiyahu
3 - 2
Shimshon Kafr Qasim Shimshon Kafr Qasim
H1: 0-0
22:00 - 12/08 1
Ancona-Matelica Ancona-Matelica
vs
Citta di Fasano Citta di Fasano
23:30 - 12/08 1
Calcio Padova Calcio Padova
vs
Luparense Luparense
00:00 - 13/08 1
Atletico Malagueno Atletico Malagueno
vs
CD El Ejido 2012 CD El Ejido 2012
01:00 - 13/08 1
Alcoyano Alcoyano
vs
Hercules Hercules
01:00 - 13/08 1
Lorca Deportiva Lorca Deportiva
vs
Cartagena B Cartagena B
01:00 - 13/08 1
PAS Giannina PAS Giannina
vs
Karmiotissa Pano Polemidion Karmiotissa Pano Polemidion
16:00 - 13/08 1
Real Madrid Castilla Real Madrid Castilla
vs
Atletico Baleares Atletico Baleares
16:00 - 13/08 1
Real Valladolid B Real Valladolid B
vs
Rayo Majadahonda Rayo Majadahonda
16:30 - 13/08 1
SD Amorebieta SD Amorebieta
vs
Athletic Bilbao B Athletic Bilbao B
16:30 - 13/08 1
CD Mostoles Urjc CD Mostoles Urjc
vs
Real Avila CF Real Avila CF
16:30 - 13/08 1
Numancia Numancia
vs
San Sebastian de los Reyes San Sebastian de los Reyes
20:00 - 13/08 1
Bonner SC Bonner SC
vs
VfL Alfter VfL Alfter
22:00 - 13/08 1
Sanjoanense Sanjoanense
vs
Academica Academica

Lịch thi đấu VĐQG Na Uy

00:00 - 13/08 18
Sarpsborg 08 Sarpsborg 08
vs
Bodoe/Glimt Bodoe/Glimt
00:00 - 13/08 18
Sandefjord Sandefjord
vs
Rosenborg Rosenborg
21:00 - 13/08 18
Aalesund Aalesund
vs
FK Haugesund FK Haugesund

Lịch thi đấu VĐQG Canada

08:00 - 13/08 1
Cavalry FC Cavalry FC
vs
Forge FC Forge FC

Lịch thi đấu VĐQG Áo

22:00 - 13/08 4
Austria Wien Austria Wien
vs
WSG Tirol WSG Tirol
22:00 - 13/08 4
SK Austria Klagenfurt SK Austria Klagenfurt
vs
SV Ried SV Ried

Lịch thi đấu Hạng nhất Áo

23:10 - 12/08 4
Dornbirn Dornbirn
vs
SV Horn SV Horn
23:10 - 12/08 4
FC Admira Wacker Modling FC Admira Wacker Modling
vs
Austria Wien (A) Austria Wien (A)
23:10 - 12/08 4
FC Liefering FC Liefering
vs
First Vienna FC First Vienna FC
23:10 - 12/08 4
Floridsdorfer AC Floridsdorfer AC
vs
Vorwaerts Steyr Vorwaerts Steyr
23:10 - 12/08 4
SKN St. Poelten SKN St. Poelten
vs
Sturm Graz (A) Sturm Graz (A)
01:30 - 13/08 4
BW Linz BW Linz
vs
Grazer AK Grazer AK

Lịch thi đấu Malaysia Super League

20:00 - 13/08 16
Petaling Jaya City FC Petaling Jaya City FC
vs
Negeri Sembilan Negeri Sembilan
20:00 - 13/08 16
Terengganu Terengganu
vs
Sarawak United Sarawak United
20:00 - 13/08 16
Melaka United Melaka United
vs
Pahang Pahang

Lịch thi đấu Singapore Premier League

18:45 - 12/08 1
Balestier Khalsa FC Balestier Khalsa FC
vs
Hougang United FC Hougang United FC
16:30 - 13/08 1
Young Lions Young Lions
vs
Lion City Sailors FC Lion City Sailors FC
16:30 - 13/08 1
Tanjong Pagar United FC Tanjong Pagar United FC
vs
Tampines Rovers FC Tampines Rovers FC

Lịch thi đấu VĐQG Chile

07:15 - 12/08 22
Universidad Catolica Universidad Catolica
2 - 2
O'Higgins O'Higgins
H1: 1-1
07:30 - 13/08 22
Coquimbo Unido Coquimbo Unido
vs
Cobresal Cobresal

Lịch thi đấu Hạng nhất Chile

07:00 - 12/08 24
Puerto Montt Puerto Montt
1 - 1
Cobreloa Cobreloa
H1: 0-0
02:00 - 13/08 24
Magallanes Magallanes
vs
Santiago Wanderers Santiago Wanderers
22:00 - 13/08 24
Santiago Morning Santiago Morning
vs
Deportes Temuco Deportes Temuco

Lịch thi đấu VĐQG Phần Lan

22:00 - 12/08 1
Haka Haka
vs
AC Oulu AC Oulu
21:00 - 13/08 1
FC Inter FC Inter
vs
VPS VPS
21:00 - 13/08 1
Ilves Ilves
vs
Honka Honka

Lịch thi đấu Hạng nhất Phần Lan

22:30 - 12/08 1
FC KTP FC KTP
vs
SJK Akatemia SJK Akatemia
22:30 - 12/08 1
JaePS JaePS
vs
PEPO Lappeenranta PEPO Lappeenranta
22:30 - 12/08 1
TPS TPS
vs
Mikkelin Palloilijat Mikkelin Palloilijat
22:30 - 12/08 1
IF Gnistan IF Gnistan
vs
FF Jaro FF Jaro
19:00 - 13/08 1
KPV KPV
vs
PK-35 Helsinki PK-35 Helsinki
H1: 1-0
21:00 - 13/08 1
EIF EIF
vs
Pargas IF Pargas IF

Lịch thi đấu VĐQG Uzbekistan

21:00 - 12/08 15
Metallurg Bekobod Metallurg Bekobod
vs
Nasaf Qarshi Nasaf Qarshi
21:00 - 12/08 15
Neftchi Fargona Neftchi Fargona
vs
Pakhtakor Tashkent Pakhtakor Tashkent

Lịch thi đấu VĐQG Belarus

22:00 - 12/08 17
Torpedo Zhodino Torpedo Zhodino
vs
Energetik-BGU Energetik-BGU
00:00 - 13/08 17
Neman Grodno Neman Grodno
vs
FK Slutsk FK Slutsk
H1: 0-0
19:00 - 13/08 17
Isloch Isloch
vs
Dinamo Brest Dinamo Brest
20:00 - 13/08 17
Rukh Brest Rukh Brest
vs
Shakhtyor Soligorsk Shakhtyor Soligorsk

Tạm dừng

21:00 - 13/08 17
FC Minsk FC Minsk
vs
FK Vitebsk FK Vitebsk
23:00 - 13/08 17
Slavia Mozyr Slavia Mozyr
vs
Gomel Gomel

Lịch thi đấu Hạng nhất Belarus

17:00 - 13/08 14
Maxline Rogachev Maxline Rogachev
vs
FC Volna Pinsk FC Volna Pinsk
19:00 - 13/08 14
Shakhtar-2 (Petrikov) Shakhtar-2 (Petrikov)
vs
Naftan Novopolotsk Naftan Novopolotsk
21:00 - 13/08 14
FC Slonim FC Slonim
vs
FC Smorgon FC Smorgon

Lịch thi đấu VĐQG Colombia

07:40 - 13/08 Lượt 2
Bucaramanga Bucaramanga
vs
Union Magdalena Union Magdalena

Lịch thi đấu China Super League

18:30 - 12/08 12
Wuhan Three Towns Wuhan Three Towns
vs
Beijing Guoan Beijing Guoan
18:30 - 12/08 12
Zhejiang Professional Zhejiang Professional
vs
Guangzhou Guangzhou

Hoãn

19:00 - 12/08 12
Cangzhou Mighty Lions Cangzhou Mighty Lions
vs
Shanghai Port Shanghai Port

Hoãn

19:00 - 12/08 12
Shenzhen FC Shenzhen FC
vs
Dalian Pro Dalian Pro

Hoãn

19:00 - 12/08 16
Guangzhou Guangzhou
vs
Chengdu Rongcheng Chengdu Rongcheng
19:00 - 12/08 16
Cangzhou Mighty Lions Cangzhou Mighty Lions
vs
Shandong Taishan Shandong Taishan
18:00 - 13/08 12
Henan Songshan Longmen Henan Songshan Longmen
vs
Meizhou Hakka Meizhou Hakka
18:30 - 13/08 12
Shanghai Shenhua Shanghai Shenhua
vs
Shandong Taishan Shandong Taishan

Hoãn

18:30 - 13/08 12
Changchun Yatai Changchun Yatai
vs
Chengdu Rongcheng Chengdu Rongcheng

Hoãn

18:30 - 13/08 12
Guangzhou City Guangzhou City
vs
Wuhan Yangtze River Wuhan Yangtze River

Lịch thi đấu VĐQG Bulgaria

22:30 - 12/08 6
Cherno More Varna Cherno More Varna
vs
Pirin Blagoevgrad Pirin Blagoevgrad
01:00 - 13/08 6
Hebar Hebar
vs
Slavia Sofia Slavia Sofia
22:45 - 13/08 6
Arda Kardzhali Arda Kardzhali
vs
CSKA 1948 CSKA 1948

Lịch thi đấu Hạng nhất Bulgaria

22:00 - 13/08 5
Belasitsa Petrich Belasitsa Petrich
vs
Vitosha Bistritsa Vitosha Bistritsa
22:00 - 13/08 5
Maritsa Plovdiv Maritsa Plovdiv
vs
Sozopol Sozopol